Membership Entity (7.x-1.0-beta1) - en to is translation catalogue (54 entries)

en: user
is: notandi

en: Save configuration
is: Vista stillingar

en: Status
is: Staða

en: Register
is: Nýskráning

en: Delete
is: Eyða

en: Username
is: Notendanafn

en: Type
is: Gerð

en: List
is: Listi

en: Cancel
is: Hætta við

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Description
is: Lýsing

en: Edit
is: Breyta

en: None
is: Engin

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Weight
is: Vægi

en: Link
is: Hlekkur

en: Settings
is: Stillingar

en: Name
is: Nafn

en: edit
is: breyta

en: Export
is: Flytja út

en: Save
is: Vista

en: View
is: Skoða

en: Advanced settings
is: Ítarlegar stillingar

en: User
is: Notandi

en: Configure
is: Stilla

en: Options
is: Möguleikar

en: Separator
is: Skilja

en: Active
is: Virkt

en: E-mail address
is: Netfang

en: N/A
is: Á ekki við

en: Unlimited
is: Ótakmarkað

en: Current
is: Núverandi

en: Now
is: Núna

en: Start date
is: Hefst þann:

en: End date
is: Lýkur þann:

en: Log in
is: Skrá  inn

en: Clone
is: Klóna

en: Order
is: Pöntun

en: Pending
is: Í biðstöðu

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
is: Gilt netfang. Allir tölvupóstar frá kerfinu verða sendir á þetta netfang. Netfangið verður ekki sýnilegt öðrum og verður aðeins notað ef þú vilt fá nýtt lykilorð eða vilt fá vissar tilkynningar eða fréttir með tölvupósti.

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
is: Netfangið %email er þegar skráð í kerfið. <a href="@password">Gleymdirðu lykilorðinu þínu?</a>

en: Create new account
is: Stofna nýjan aðgang

en: Date created
is: Dags stofnað

en: 1 week
is: 1 vika

en: The name %name is already taken.
is: Nafnið %name er þegar frátekið.

en: Error saving user account.
is: Villa kom upp við að vista notanda.

en: Ordered list
is: Raðaður listi

en: Unordered list
is: Óraðaður listi

en: Create a new account
is: Stofna nýjan aðgang

en: Created a new user account for <a href="@url">%name</a>. No e-mail has been sent.
is: Útbjó nýjan notendaaðgang fyrir <a href="@url">%name</a>. Enginn tölvupóstur hefur verið sendur.

en: Registration successful. You are now logged in.
is: Skráning tókst. Þú ert nú skráð(ur) inn á vefinn.

en: New user: %name (%email).
is: Nýr notandi: %name (%email).

en: Provide a password for the new account in both fields.
is: Skrifaðu lykilorð fyrir nýja aðganginn í báða reitina.

en: Date changed
is: Dags breytt
