Membership Entity (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (64 entries)

en: user
ta: பயனர்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: User
ta: பயனர்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: N/A
ta: இல்

en: 2 months
ta: 2 மாதங்கள்

en: 3 months
ta: 3 மாதங்கள்

en: 6 months
ta: 6 மாதங்கள்

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: 2 years
ta: 2 வருடங்கள்

en: 3 years
ta: 3 வருடங்கள்

en: 4 years
ta: 4 வருடங்கள்

en: 5 years
ta: 5 வருடங்கள்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Current
ta: தற்சமய

en: Other
ta: மற்றவை

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Clone
ta: போலிகை

en: Order
ta: வரிசை

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
ta: தகுதியான மின்னஞ்சல் முகவரி. தளத்திலிருந்து அனுப்பப்படும் அனைத்து மின்னஞ்சல்களும் இந்த முகவரிக்கே அனுப்பப்படும். இந்த முகவரி பொதுவெளியில் காண்பிக்கப்பட மாட்டாது. நீங்கள் புதுக் கடவுச்சொல்லை பெற விரும்பினால் அல்லது குறிப்பிட்ட செய்தி அல்லது அறிக்கையைப் பெற விரும்பினால் மட்டுமே இந்த மின்னஞ்சல் பயன்படுத்தப்படும்.

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %email ஏற்கெனவே பதிவாகியுள்ளது. <a href="@password">தங்கள் கடவுச்சொல்லை மறந்து விட்டீர்களா?</a>

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: 1 month
ta: 1 மாதம்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: The name %name is already taken.
ta: பெயர் %name ஏற்கெனவே எடுக்கப்பட்டது.

en: Error saving user account.
ta: பயனர் கணக்கினைச் சேமிப்பதில் பிழை

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: Created a new user account for <a href="@url">%name</a>. No e-mail has been sent.
ta: <a href="@url">%name</a> என்று புதிய பயனர் கணக்கு உருவாக்கப்பட்டது. மின்னஞ்சல் எதுவும் அனுப்பப்படவில்லை.

en: Registration successful. You are now logged in.
ta: பதிவு வெற்றிகரமாக நடந்துள்ளது. தாங்கள் இப்போது தளத்தினுள் நுழையலாம்.

en: New user: %name (%email).
ta: புதிய பயனர்: %name (%email).

en: Provide a password for the new account in both fields.
ta: இரண்டு புலங்களிலும் புதிய கணக்கின் ஒரு கடவுச்சொல்லை வழங்கவும்.

en: The human-readable name %name is already taken.
ta: %name என்ற மனிதர்-வாசிக்கத்தக்க பெயர் ஏற்கனவே எடுக்கப்பட்டு விட்டது.

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: A welcome message with further instructions has been sent to your e-mail address.
ta: வரவேற்பு தகவல் மற்றும் மேலதிக தகவல்கள் தங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டது.

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

en: This is compulsory for 'required' fields.
ta: 'தேவையான' புலங்களுக்கு இது கட்டாயமாகும்.
