Membership Entity (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (78 entries)

en: user
vi: người dùng

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Delete
vi: Xóa

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Export
vi: Xuất

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: User
vi: Người dùng

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Active
vi: Hoạt động

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: 2 months
vi: 2 tháng

en: 3 months
vi: 3 tháng

en: 6 months
vi: 6 tháng

en: 1 year
vi: 1 năm

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Current
vi: Hiện thời

en: Now
vi: Bây giờ

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Other
vi: Khác

en: List type
vi: Kiểu danh sách

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Order
vi: Thứ tự

en: Pending
vi: Đang treo

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
vi: Địa chỉ thư điện tử của bạn. Tất cả thư điện tử của hệ thống sẽ được gửi đến địa chỉ thư điện tử này. Địa chỉ thư điện tử sẽ không được phổ biến ra ngoài và chỉ được sử dụng nếu bạn muốn nhận mật khẩu mới, nhận tin tức hoặc thông báo qua thư điện tử.

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
vi: Địa chỉ email %email đã được sử dụng để đăng kí. <a href="@password">Có phải bạn đã quên mật khẩu của mình?</a>

en: ago
vi: trước

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Create new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: Edit membership
vi: Sửa hội viên

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Join
vi: Tham gia

en: 1 month
vi: 1 tháng

en: Select
vi: Chọn

en: 1 week
vi: 1 tuần

en: Character case
vi: Viết hoa viết thường

en: Leave case the same as source token values.
vi: Giữ nguyên kiểu viết hoa viết thường của đường dẫn tổng hợp từ các từ thay thế.

en: Change to lower case
vi: Chuyển thành chữ thường

en: The name %name is already taken.
vi: Tên người dùng %name đã được sử dụng.

en: Cancelled
vi: Bị thôi

en: Error saving user account.
vi: Lỗi khi đang lưu tài khoản người dùng.

en: Ordered list
vi: Danh sách có thứ tự

en: Unordered list
vi: Danh sách không thứ tự

en: Thank you for applying for an account. Your account is currently pending approval by the site administrator.<br />In the meantime, a welcome message with further instructions has been sent to your e-mail address.
vi: Cám ơn bạn đã đăng ký tài khoản người dùng. Tài khoản của bạn đang chờ được xét duyệt.<br />Trong thời gian chờ đợi, vui lòng kiểm tra e-mail của mình để xem thông tin với các hướng dẫn chi tiết vừa được gửi tới cho bạn.

en: 2 weeks
vi: 2 tuần

en: Created a new user account for <a href="@url">%name</a>. No e-mail has been sent.
vi: Đã tạo tài khoản người dùng <a href="@url">%name</a>. Thư điện tử không được gửi đi.

en: Registration successful. You are now logged in.
vi: Việc ghi danh thành công. Bây giờ bạn đã đăng nhập.

en: New user: %name (%email).
vi: Người dùng mới: %name (%email).

en: Provide a password for the new account in both fields.
vi: Nhập cùng một mật khẩu cho tài khoản mới vào cả 2 trường.

en: The human-readable name %name is already taken.
vi: Tên dành cho người dùng đọc - %name đã được sử dụng.

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, apostrophes, and underscores.
vi: Cho phép nhập khoảng trắng; không chấp nhập các dấu câu, ngoại trừ dấu phẩy, dấu gạch ngang, dấu gạch dưới và dấu nháy.

en: A welcome message with further instructions has been e-mailed to the new user <a href="@url">%name</a>.
vi: Một thư thông báo với các hướng dẫn chi tiết đã được gửi tới cho người dùng <a href="@url">%name</a>.

en: A welcome message with further instructions has been sent to your e-mail address.
vi: Một thư thông báo với các hướng dẫn chi tiết đã được gửi tới hòm thư của bạn.

en: Weight for row @number
vi: Thứ tự cho dòng @number

en: This is compulsory for 'required' fields.
vi: Điều này là bắt buộc đối với các trường 'phải có'.
