Memcache API and Integration (7.x-1.1-beta3) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Value
fil: Halaga

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Key
fil: Susi

en: Reports
fil: Mga ulat

en: more information
fil: karagdagang impormasyon
