Mentions (7.x-1.0-rc6) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: view
ta: பார்

en: Date
ta: தேதி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Text
ta: உரை

en: User
ta: பயனர்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Source
ta: மூலம்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது
