Mentions (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Prefix
cy: Rhagddodiad

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: Author
cy: Awdur

en: view
cy: gweld

en: Date
cy: Dyddiad

en: Link
cy: Dolen

en: Text
cy: Testun

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Filters
cy: Hidlyddion

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: Date changed
cy: Dyddiad newidwyd
