Menu2 (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Language
ta: மொழி

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Menu
ta: பட்டி

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைப்புக்கள்
