Menu2 (7.x-1.0-beta2) - en to ml translation catalogue (16 entries)

en: yes
ml: അതെ

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Item Description
ml: ഇനത്തെ കുറിച്ചുള്ള വിശദീകരണം

en: On
ml: ഓൺ

en: default
ml: സ്വതവേ

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: Menu
ml: മെനു
