Menu2 (7.x-1.0-beta4) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: yes
fil: oo

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Language
fil: Wika

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: type
fil: uri

en: Items
fil: Mga bagay

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: edit menu
fil: wastuhin ang menu
