Menu2 (7.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: yes
ta: ஆம்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Language
ta: மொழி

en: Item Description
ta: பொருள் விளக்கம்

en: On
ta: சரி

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Save
ta: சேமி

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: type
ta: வகை

en: no
ta: இல்லை

en: Off
ta: இல்லை

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: edit menu
ta: பட்டியலை திருத்து

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: system
ta: கட்டுமானம்

en: A unique machine-readable name. Can only contain lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: இயந்திரத்தால்-படிக்கவல்ல தனித்தன்மையான பெயர். சிறியவகை எழுத்துகளும், எண்களும், அடிக்கோடுகளும் மட்டுமே கொண்டிருக்கலாம்.
