Menu Admin per Menu (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: list links
fil: itala ang mga kawing

en: add link
fil: magdagdag ng kawing
