Menu block (7.x-2.0) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Weight
fil: Timbang

en: Export
fil: Luwasin

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Menus
fil: Mga menu

en: Basic options
fil: Mga pangunahing pagpipilian
