Menu block (7.x-2.2) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Menu
ml: മെനു

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Basic options
ml: അടിസ്ഥാന ഐച്ഛികങ്ങള്‍
