Menu block (7.x-2.2) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Block title
te: బ్లాకు శీర్షిక

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Weight
te: భారం

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Display
te: చూపు

en: Menu
te: మెనూ

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Menu name
te: మెనూ పేరు

en: Book navigation
te: పుస్తక మార్గదర్శిని

en: Basic options
te: ప్రాధమిక ఎంపికలు
