Menu block (7.x-2.3) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Advanced options
ta: உயர்தர தெரிவுகள்

en: Weight
ta: நிறை

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Menu
ta: பட்டி

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Basic options
ta: அடிப்படைத் தெரிவுகள்
