Menu block (7.x-2.7) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Weight
ta: எடை

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: The block has been created.
ta: தொகுதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: Starting level
ta: ஆரம்ப நிலை

en: Basic options
ta: அடிப்படை தெரிவுகள்
