Menu clone (7.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Weight
cy: Pwysau

en: Menu item
cy: Eitem dewislen

en: Edit menu
cy: Golygu dewislen

en: Menu name
cy: Enw'r dewislen

en: The machine-readable name of this menu. This text will be used for constructing the URL of the <em>menu overview</em> page for this menu. This name must contain only lowercase letters, numbers, and hyphens, and must be unique.
cy: Enw'r fwydlen a ellir ei ddarllen gan beiriant. Defnyddir y testun yma i adeiladu tudalen URL  <em> o ragolwg o'r fwydlen</em> ar gyfer y fwydlen yma. Rhaid i'r enw yma gynnwys llythrennau bach, rhifau, a chysylltnodau,yn unig a rhaid iddynt fod yn unigryw.

en: The menu name may only consist of lowercase letters, numbers, and hyphens.
cy: Gall yr enw dewislen ddim ond gynnwys lythrennau bach, rhifau, a chysylltnod.
