Menu clone (7.x-1.0-beta2) - en to is translation catalogue (9 entries)

en: Title
is: Titill

en: Description
is: Lýsing

en: Enabled
is: Virkt

en: Weight
is: Vægi

en: Menu item
is: Valmyndahluti

en: Edit menu
is: Breyta valmynd

en: Menu name
is: Nafn á valmynd

en: The machine-readable name of this menu. This text will be used for constructing the URL of the <em>menu overview</em> page for this menu. This name must contain only lowercase letters, numbers, and hyphens, and must be unique.
is: Kerfisnafn þessarar valmyndar. Þessi texti verður notaður til að útbúa vefslóðir úr <em>valmyndayfirlitssíðu</em> fyrir þessa valmynd. Þetta nafn má aðeins innihalda lágstafi, tölustafi, bandstrik og verður að vera sértækt.

en: The menu name may only consist of lowercase letters, numbers, and hyphens.
is: Valmyndarnafnið má aðeins vera lágstafir, tölustafir og bandstrik.
