Menu clone (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Weight
ta: எடை

en: Menu item
ta: வரைப்பட்டி உருப்பு

en: Edit menu
ta: வகைப்பட்டியினைத் தொகுக்க

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: The menu name may only consist of lowercase letters, numbers, and hyphens.
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர் கீழ்நிலை எழுத்துக்கள், எண்கள் மற்றும் சொல்லிடை இணைப்புக் குறிகளை மட்டுமே கொண்டிருக்கலாம்.
