Menu Editor (7.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Language
ta: மொழி

en: Weight
ta: நிறை

en: Path
ta: பா​தை

en: Menu
ta: பட்டி

en: Menu item
ta: பட்டி உருப்படி
