Menu Editor (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Language
ta: மொழி

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Weight
ta: எடை

en: Path
ta: பாதை

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Menu item
ta: வரைப்பட்டி உருப்பு

en: There are no menu items yet.
ta: எந்தவொரு வரைப்பட்டி உருப்பும் காணப்படவில்லை

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க
