Menu Item Fields (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Block
fil: Tipak

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: edit menu
fil: wastuhin ang menu

en: list links
fil: itala ang mga kawing

en: add link
fil: magdagdag ng kawing
