Menu Item Fields (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Display
ta: காட்சி

en: Block
ta: பெட்டி

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Full
ta: முழு

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: edit menu
ta: பட்டியலை திருத்து

en: list links
ta: சுட்டிகளை பட்டியலிடு

en: add link
ta: சுட்டியை இணை
