Menu Icons (7.x-3.0-beta4) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Position
vi: Vị trí

en: bottom
vi: đáy

en: top
vi: đỉnh

en: left
vi: trái

en: right
vi: phải

en: Icon path
vi: Đường dẫn tới biểu tượng

en: Menu icon settings
vi: Thiết lập biểu tượng cho trình đơn

en: If checked, the following icon will be used as background image for this menu item.
vi: Đánh dấu để dùng biểu tượng sau đây cho liên kết trình đơn này.

en: Use an icon
vi: Thêm biểu tượng

en: Check this if you want this icon to be used.
vi: Đánh dấu ô này nếu muốn thêm biểu tượng cho liên kết này.

en: Path to the icon
vi: Đường dẫn đến biểu tượng

en: Upload a new icon image
vi: Tải biểu tượng mới

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your icon.
vi: Nếu bạn không có quyền truy cập trực tiếp tập tin trên máy chủ, hãy sử dụng trường dữ liệu này để tải biểu tượng lên.

en: A Drupal path to the icon or image to use as a default.
vi: Đường dẫn tới biểu tượng hoặc ảnh mà bạn muốn dùng làm biểu tượng mặc định.

en: Icon folder
vi: Thư mục chứa biểu tượng

en: The name of the files directory in which the new uploaded icons will be stored. This folder will be created in the files directory
vi: Thư mục lưu trữ các biểu tượng được tải lên. Được tạo mới nếu chưa có sẵn.

en: Menu Icon settings
vi: Thiết lập biểu tượng cho trình đơn

en: Associates icons with menu items
vi: Thêm biểu tượng cho các liên kết trình đơn

en: Menu Icons
vi: Biểu tượng cho trình đơn

en: The preview image will be shown while editing the content.
vi: Hình ảnh xem trước sẽ được hiển thị trong khi chỉnh sửa nội dung.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: The path to the image you would like to use as a background image for this menu item.
vi: Đường dẫn của ảnh nền cho liên kết trình đơn này.

en: Choose a default !link to be used for menu icons. This setting can be overwritten per menu item.
vi: Chọn liên kết !link mặc định dùng làm biểu tượng. Thiết lập này cho phép các liên kết trình đơn ghi đè.

en: Menu Icons default
vi: - Mặc định -

en: Image default style
vi: Kiểu dáng ảnh mặc định

en: Hide menu titles if icon is present
vi: Chỉ hiện biểu tượng

en: Check this to hide menu titles and display only the icon, if an icon is configured. You will need to clear the theme registry cache after changing this option for it to take effect.
vi: Chọn để ẩn phần văn bản và chỉ hiện biểu tượng cho liên kết này. Thiết lập này sẽ hiệu lực sau khi xóa bộ đệm của giao diện.
