Menu Export/Import (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Development
vi: Phát triển

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Back
vi: Trở lại

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Published
vi: Đã công bố

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: help
vi: trợ giúp

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Source
vi: Nguồn

en: published
vi: đã xuất bản

en: not published
vi: chưa xuất bản

en: Menu Item
vi: Mục trình đơn

en: Import options
vi: Tùy chọn dự án
