Menu Minipanels (7.x-1.0-rc8) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: None
vi: Không có

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Menu item
vi: Mục liên kết

en: Static
vi: Tĩnh

en: Fixed
vi: Cố định

en: Red
vi: Đỏ

en: Fade
vi: Mờ

en: Slide
vi: Trượt

en: Top middle
vi: Trên giữa

en: Top left
vi: Trên trái

en: Top right
vi: Trên phải

en: Bottom middle
vi: Dưới giữa

en: Bottom right
vi: Dưới phải

en: Bottom left
vi: Dưới trái

en: Relative
vi: Liên quan

en: Green
vi: Xanh lá

en: Effect
vi: Hiệu ứng

en: Light
vi: Nhẹ

en: Click
vi: Nhấn

en: Absolute
vi: Tuyệt đối

en: Tooltip
vi: Gợi ý công cụ

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: Style name
vi: Tên kiểu

en: Dark
vi: Sẫm màu
