Menu Minipanels (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: None
ta: இல்லை

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Menu item
ta: வரைப்பட்டி உருப்பு

en: Slide
ta: நழுவு

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: Effect
ta: விளைவு
