Menu position (7.x-1.0-beta4) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Language
fil: Wika

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Weight
fil: Timbang

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.
