Menu Position (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Language
te: భాష

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: edit
te: మార్చు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Save
te: భద్రపరచు
