Menu position (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Save
ta: சேமி

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Autocomplete taxonomy
ta: தான்நிரப்பும் இனங்கள்

en: Lolspeak
ta: லால்ஸ்பீக்
