Menu position (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: disabled
vi: tắt

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enabled
vi: Bật

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Save
vi: Lưu

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Autocomplete taxonomy
vi: Tự động hoàn tất taxonomy

en: Administrative title
vi: Tiêu đề dành cho quản trị

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: Restricted to certain pages
vi: Hạn chế đối với một số trang

en: Lolspeak
vi: Ngôn ngữ lol
