Menu Templates (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
