Menu Views (7.x-2.0-beta2) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: disabled
cy: analluog

en: - None -
cy: - Dim -

en: Link
cy: Dolen

en: Name
cy: Enw

en: Views
cy: Gwelediadau

en: View
cy: Gweld

en: Display
cy: Dangos

en: Node
cy: Nod

en: Link Title
cy: Pennawd Dolen

en: Arguments
cy: Argiau

en: Edit menu item
cy: Golygu eitem dewislen

en: TRUE
cy: GWIR

en: FALSE
cy: ANWIR

en: There was an error saving the menu link.
cy: Roedd gwall wrth gadw'r dolen i'r dewislen.
