Menu Browser (7.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: disabled
cy: analluog

en: None
cy: Dim

en: Menu
cy: Dewislen

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
cy: Mae dewis anghyfreithlon wedi ei ganfod. Cysylltwch â gweinyddwr y safle.
