Menu Browser (7.x-1.0-beta2) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: User interface
ml: ഉപയോക്തൃ ഇന്റർഫേസ്

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Menu
ml: മെനു

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ml: അനുവദനീയമല്ലാത്ത ഉപാധി കണ്ടെത്തിയിരിക്കുന്നു. ദയവായി സൈറ്റ് പരിപാലകനുമായി ബന്ധപ്പെടുക.
