Menu Browser (7.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: None
ta: இல்லை

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு தவறுதலான தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள மேலதிகாரியை அணுகவும்.
