MERCI (Manage Equipment Reservations, Checkout and Inventory) (7.x-2.0-beta2) - en to cy translation catalogue (19 entries)

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Item
cy: Eitem

en: content
cy: cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: edit
cy: golygu

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Active
cy: Gweithredol

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Save content type
cy: Cadw math o gynnwys

en: Undated
cy: Heb ei ddyddio

en: User autocomplete
cy: Defnyddiwr wedi ei gwblhau yn awtomatig
