Message (7.x-1.7) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Description
ml: വിവരണം

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്
