Message notify (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: more
vi: thêm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: Name
vi: Tên

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: User
vi: Người dùng

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Features
vi: Tính năng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
