Messaging (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Date
ta: திகதி

en: Message
ta: தகவல்

en: none
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: User
ta: பயனாளர்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: System
ta: அமைப்பு
