Meta tags (7.x-1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Name
ta: பெயர்

en: Book
ta: புத்தகம்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Blog
ta: வலைப்பு

en: Profile
ta: விபரக்கோவை
