Metatag (7.x-1.11) - en to ml translation catalogue (45 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Audience
ml: പ്രേക്ഷകർ

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Album
ml: ആൽബം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Node
ml: നോഡ്

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: Locale
ml: ഭാഷ

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Color
ml: നിറം

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: Condition
ml: അവസ്ഥ

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: People
ml: ആളുകള്‍
