Metatag (7.x-1.12) - en to cy translation catalogue (71 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Value
cy: Gwerth

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Groups
cy: Grwpiau

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Subject
cy: Testun

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Size
cy: Maint

en: None
cy: Dim

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: - None -
cy: - Dim -

en: Country
cy: Gwlad

en: Image
cy: Delwedd

en: Category
cy: Categori

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Book
cy: Llyfr

en: Export
cy: Allfudo

en: Taxonomy term
cy: Term tacsonomi

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Views
cy: Gwelediadau

en: View
cy: Gweld

en: Format
cy: Fformat

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Paths
cy: Llwybrau

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Node
cy: Nod

en: All
cy: I gyd

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Locale
cy: Lleoliad

en: Vocabulary
cy: Geirfa

en: Overridden
cy: Wedi ei wrthwneud

en: Medium
cy: Canolig

en: Price
cy: Pris

en: Company
cy: Cwmni

en: General
cy: Cyffredinol

en: Color
cy: Lliw

en: Last name
cy: Cyfenw

en: Override
cy: Gwrthwneud

en: Profile
cy: Proffil

en: Expiration
cy: Dyddiad dod i ben

en: Tracker
cy: Traciwr

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: City
cy: Tref

en: Phone number
cy: Rhif ffôn

en: Front page
cy: Tudalen flaen

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: People
cy: Pobl

en: Day(s)
cy: Dydd (dyddiau)

en: Week(s)
cy: Wythnos(au)

en: Month(s)
cy: Mis(oedd)

en: Year(s)
cy: Blwyddyn (blynyddoedd)

en: Street address
cy: Cyfeiriad

en: Global
cy: Eang

en: Context
cy: Cyd-destun

en: Translate
cy: Cyfieithu
