Metatag (7.x-1.14) - en to ta translation catalogue (77 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Audience
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Currency
ta: நாணயம்

en: License
ta: உரிமம்

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Country
ta: நாடு

en: Image
ta: படம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Album
ta: பட ஏடு

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Region
ta: பகுதி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Locale
ta: இடத்தெரிவு

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Medium
ta: தகுந்த

en: General
ta: பொது

en: Color
ta: நிறம்

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Tracker
ta: கண்காணிப்பான்

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: Source
ta: மூலம்

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: People
ta: நபர்கள்

en: Month(s)
ta: மாதம்(கள்)

en: Form
ta: படிவம்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Context
ta: சூழல்

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி
