Metatag (7.x-1.17) - en to te translation catalogue (62 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Pages
te: పేజీలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Audience
te: ప్రేక్షకులు

en: Enable
te: చేతనించు

en: Article
te: వ్యాసం

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: License
te: అనుమతి పత్రం

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Unknown
te: తెలియని

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: General
te: సాధారణ

en: Color
te: రంగు

en: Blog
te: బ్లాగు

en: City
te: నగరం

en: Condition
te: నియమం

en: Source
te: మూలం

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: People
te: ప్రజలు

en: Month(s)
te: నెల(లు)

en: Context
te: సందర్భం

en: Translate
te: అనువదించు
