Metatag (7.x-1.21) - en to vi translation catalogue (119 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Pages
vi: Trang

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Development
vi: Phát triển

en: Groups
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Audience
vi: Đối tượng

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Article
vi: Bài viết

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: License
vi: Giấy phép

en: Tag
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: - None -
vi: - Không -

en: Country
vi: Quốc gia

en: Place
vi: Địa điểm

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Export
vi: Xuất

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Region
vi: Vùng

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Paths
vi: Đường dẫn

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Email
vi: Thư điện tử

en: All
vi: Tất cả

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: Site name
vi: Tên website

en: Locale
vi: Bản địa

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Game
vi: Trò chơi

en: Bar
vi: Thanh

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Medium
vi: Vừa

en: Price
vi: Giá

en: Company
vi: Công ty

en: General
vi: Tổng quát

en: Color
vi: Màu sắc

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Override
vi: Ghi đè

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Expires
vi: Hết hạn

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: City
vi: Thành phố

en: Fax number
vi: Số fax

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Gender
vi: Giới tính

en: Department
vi: Phòng ban

en: Source
vi: Nguồn

en: Front page
vi: Trang nhất

en: (disabled)
vi: (tắt)

en: Revert
vi: Trở lại

en: People
vi: Mọi người

en: Day(s)
vi: Ngày

en: Week(s)
vi: Tuần

en: Month(s)
vi: Tháng

en: Year(s)
vi: Năm

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Street address
vi: Địa chỉ đường phố

en: Video width
vi: Chiểu rộng của Video

en: Video height
vi: Chiều cao của Video

en: Locality
vi: Vùng

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Photo
vi: Ảnh

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Global
vi: Chung

en: Language neutral
vi: Ngôn ngữ trung lập

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Pager
vi: Phân trang

en: Identifier
vi: Định danh

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Translate
vi: Dịch

en: Activities
vi: Hoạt động

en: Product Weight
vi: Trọng lượng sản phẩm

en: Robots
vi: Rô-bốt

en: Movie
vi: Phim

en: An error occurred while processing @operation with arguments : @args
vi: Gặp lỗi khi xử lý @operation với tham số: @args

en: Places
vi: Nơi

en: Viewport
vi: Cổng xem

en: Tokens related to views.
vi: Các chuỗi đại diện liên quan tới views.

en: The human-readable name of the view.
vi: Tên thân thiện cho view này.

en: The description of the view.
vi: Mô tả cho view này.

en: The machine-readable name of the view.
vi: Tên máy cho view này.

en: The title of current display of the view.
vi: Phần tiêu đề của cách trình bày hiện tại cho view này.

en: The URL of the view.
vi: Địa chỉ URL của view.
