Meta tags quick (7.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Subject
cy: Testun

en: Message
cy: Neges

en: You cannot send more than %number messages per hour. Please try again later.
cy: Ni allwch yrru mwy na %number o negeseuon pob awr. Ceisiwch eto nes ymlaen.

en: Your name
cy: Eich enw

en: Your e-mail address
cy: Eich cyfeiriad ebost

en: Send e-mail
cy: Gyrru e-bost

en: You must enter a valid e-mail address.
cy: Mae'n rhaid i chi roi cyfeiriad e-bost dilys i mewn.

en: Fields
cy: Meysydd

en: Your message has been sent.
cy: Mae'ch neges wedi ei yrru.

en: The maximum number of contact form submissions a user can perform per hour.
cy: Y rhif mwyaf o gyflwyniadau ffurf cyswllt y gall ddefnyddiwr ei berfformio pob awr.
