Meta tags quick (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Subject
ta: பொருள்

en: Message
ta: செய்தி

en: You cannot send more than %number messages per hour. Please try again later.
ta: உங்களால் ஒரு மணி நேரத்திற்குள் %number க்கு அதிகமான தகவல்களை அனுப்ப முடியாது. தயவு செய்து பின்ன முயற்சி செய்யவும்.

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: Your e-mail address
ta: உங்களது மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Send e-mail
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: You must enter a valid e-mail address.
ta: நீங்கள் ஏற்க்கத்தக்க மின்னஞ்சல் முகவரியிநை அளிக்க வேண்டும்.

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: The maximum number of contact form submissions a user can perform per hour.
ta: ஒரு மணி நேரத்திற்குள் ஒரு பதிவர் அதிக பட்சம் செய்யக் கூடிய தொடர்புப் படிவம் வழி சமர்ப்பிப்புகள்.
