Meta tags quick (7.x-2.4) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Path
ml: വഴി

en: Maximum length
ml: പരമാവധി നീളം

en: Select language
ml: ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ
