Meta tags quick (7.x-2.4) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Path
ta: பாதை

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: General
ta: பொது

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Convert
ta: மாற்று

en: Attach
ta: இணை

en: Text area
ta: உரைப் பகுதி

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Edit language
ta: மொழியை மாற்று

en: Select language
ta: மொழி தேர்வு
